Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy Cân Bằng Laser 12 Tia Xanh KINGBLUE KB-12XS
| Thương Hiệu | KINGBLUE |
| Số tia Laser | 12 tia xanh |
| Độ chính xác tia | ± 1.5mm/7m |
| Bước sóng Laser | 520 nm - 3 lớp |
| Chống thấm nước và chống bụi | IP54 ( khả năng kháng nước & bụi ) |
| Tự động tắt tia Laser | Thường mở |
| Tuổi thọ nút bấm | 100.000 lần sử dụng |
| Thời gian hoạt động | 3h |
| Pin | Pin Li-ion 3000mAh |
| Trọng lượng | Trọng lượng máy 665g, bao gồm hộp 1440g |
| Kích thước máy | 133x82x122mm |
| Nhiệt độ hoạt động | - 10 ~ 40°C |
| Nhiệt độ bảo quản | - 20 ~ 50°C |
| Lớp Laser | 3 class |
| Độ mở rộng tia | ≤ 2.5mm/7m |
| Hiệu chuẩn cân bằng | ± 3° |
| Pin điện tử hiển thị % | Có |
| Thời gian phủ tia | ≤ 5s |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Máy Cân Bằng Laser 12 Tia Xanh KINGBLUE KB-12XS
– Sự Lựa Chọn Hoàn Hảo Cho Độ Chính Xác và Độ Bền
Máy cân bằng Laser 12 tia xanh KINGBLUE KB-12XS là sản phẩm chính hãng của thương hiệu uy tín KINGBLUE, nổi bật với độ bền, chính xác cao và giá thành cạnh tranh. Với nhiều tính năng vượt trội, máy cân mực này là công cụ lý tưởng cho các kỹ sư xây dựng, giám sát thi công, và thợ lắp đặt, giúp nâng cao hiệu quả công việc và đảm bảo sự chính xác tuyệt đối.
Máy cân bằng Laser 12 tia xanh KINGBLUE KB-12XS chính hãng hiện đang được phân phối và cung cấp tại www.duc7hienstore.com với giá thành cạnh tranh nhất. Hãy liên hệ với chúng tôi để nhận được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất:
#MáyCânBằngLaser #KINGBLUE #KB12XS #CôngCụXâyDựng #ChấtLượngCao #CôngTrìnhXâyDựng #ThiếtBịChínhHãng #ThiếtBịNgoàiTrời #CôngCụKỹSư #GiámSátThiCông #MáyCânMực #ĐoĐạc #TrangTríNộiThất #BảoHành12Tháng
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng