Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy cân bằng Laser 5 tia xanh Kingblue KB-05XS
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng KINGBLUE
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | KINGBLUE |
| Model | KB-05XS |
| Dung Lượng Pin | 4000mAh x 2 |
| Thời Gian Sử Dụng | ước lượng 2 tia / 15h - 5tia / 6h |
| Độ Chính Xác tia ngang | ± 1.5mm/7m |
| Độ Chính Xác tia đứng | ± 1.5mm/7m |
| Bước Sóng Lsser | 515mm - 2 lớp |
| Số Tía | 5 tia xanh |
| Chiều Rộng Tía | 2.5mm/7m |
| Tự Hiệu Chỉnh | ± 3 độ |
| Thời Gian Phủ Tia | 5s |
| Phụ Kiện | Thân Máy + 2 Pin Sạc + Sạc + Chân + Hộp nhựa |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng |
_Có thể tháo rời đầu & chân mở rộng ứng dụng tối đa cho người dùng ....
Máy cân mực Laser 5 tia xanh KINGBLUE KB-05XS là một trong những sản phẩm chính hãng, nổi bật của thương hiệu KINGBLUE, nổi tiếng với độ bền và chất lượng hoàn thiện cao. Với khả năng làm việc hiệu quả cả trong nhà và ngoài trời, máy là trợ thủ không thể thiếu cho các kỹ sư xây dựng, kỹ sư điện, thợ sửa chữa, và lắp đặt.
Để sở hữu Máy cân bằng Laser 5 tia xanh KINGBLUE KB-05XS chính hãng, hãy liên hệ ngay với chúng tôi qua hotline: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr. Đức).
#MáyCânBằngLaser #KINGBLUE #KB05XS #CôngCụXâyDựng #KỹSư #ChấtLượng #BảoHành #MáyĐoĐạc #ĐồNgềXâyDựng #ThiếtBịChínhHãng #ĐịaChỉTinCậy #MáyCânMực #ThiếtBịNgoàiTrời #CôngTrìnhXâyDựng
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng