Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Cân Bằng Laser 5 Tia Xanh KINGBLUE KB-05X
| Thương Hiệu | KINGBLUE |
| Model | KB-05X |
| Dung Lượng Pin | 4000mAh x 2 |
| Thời Gian Sử Dụng | ước lượng 2 tia / 15h - 5tia / 6h |
| Độ Chính Xác tia ngang | ± 1.5mm/7m |
| Độ Chính Xác tia đứng | ± 1.5mm/7m |
| Bước Sóng Lsser | 515mm |
| Số Tía | 5 tia xanh |
| Chiều Rộng Tía | 2.5mm/7m |
| Tự Hiệu Chỉnh | ± 2.5º |
| Thời Gian Phủ Tia | 5s |
| Phụ Kiện | Thân Máy + 2 Pin Sạc + Sạc + Chân + Hộp nhựa |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng |
Máy cân bằng Laser 5 tia xanh KINGBLUE KB-05X là một trong những sản phẩm chính hãng, nổi bật của thương hiệu KINGBLUE, nổi tiếng với độ bền và chất lượng hoàn thiện cao. Với khả năng làm việc hiệu quả cả trong nhà và ngoài trời, máy là trợ thủ không thể thiếu cho các kỹ sư xây dựng, kỹ sư điện, thợ sửa chữa, và lắp đặt.
Để sở hữu Máy cân bằng Laser 5 tia xanh KINGBLUE KB-05X chính hãng, hãy liên hệ ngay với chúng tôi qua hotline: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr. Đức).
#MáyCânBằngLaser #KINGBLUE #KB05X #CôngCụXâyDựng #KỹSư #ChấtLượng #BảoHành #MáyĐoĐạc #ĐồNgềXâyDựng #ThiếtBịChínhHãng #ĐịaChỉTinCậy #MáyCânMực #ThiếtBịNgoàiTrời #CôngTrìnhXâyDựng
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng