Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Cân Bằng Laser 16 Tia Xanh KINGBLUE KB-16XV
| Thương Hiệu | KINGBLUE |
| Model | KB-16XV |
| Dung Lượng Pin | pin Lithium 5200mAH x 2 chuyên dụng ( 5h-6.5h khi mở full 16 tia max sáng ) |
| Số tia Laser | 16 tia xanh |
| Độ chính xác tia | ±1.5Mm/5m |
| Khoảng Cách Tia | <40m |
| Bước sóng Laser | 520± 10nm |
| Chống thấm nước và chống bụi | IP54 ( khả năng kháng nước & bụi ) |
| Tự động tắt tia Laser | Thường mở |
| Tuổi thọ nút bấm | 100.000 lần sử dụng |
| Pin | Pin Li-ion 3000mAh |
| Trọng lượng | Trọng lượng máy 665g, bao gồm hộp 1440g |
| Kích thước máy | 800g ± 10g - 133x82x122mm |
| Nhiệt độ hoạt động | - 10 ~ 40°C |
| Nhiệt độ bảo quản | - 20 ~ 50°C |
| Lớp Laser | 3 class |
| Độ mở rộng tia | ≤ 2.5mm/7m |
| Hiệu chuẩn cân bằng | ±3º ±1º |
| Pin điện tử hiển thị % | Có |
| Môi Trường Làm Việc | trong nhà/ngoài trời |
| Khoảng Cách Phủ Tia | <25m -làm việc trong nhà |
| Thời gian phủ tia | ≤ 5s |
| Phụ Kiện | 1 hộp đựng máy/1 remote/ 2 pin Lithium/1 đế xoay bi/ 1 đế nâng/ 1 giá treo tường/1 khớp nối/1 dây sạc/1 cốc sạc |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Máy Cân Bằng Laser 16 Tia Xanh KINGBLUE KB-16XV
– Sự Lựa Chọn Hàng Đầu Cho Độ Chính Xác Và Bền Bỉ
Máy cân bằng Laser 12 tia xanh KINGBLUE KB-16XV là một trong những dòng sản phẩm cao cấp nhất từ thương hiệu KINGBLUE, nổi tiếng với sự chính xác và bền bỉ. Sản phẩm này có nhiều ưu điểm vượt trội và giá thành cạnh tranh, là sự lựa chọn lý tưởng cho các công việc cần độ chính xác cao trong xây dựng, giám sát thi công, lắp đặt và trang trí nội thất.
Máy cân bằng Laser 12 tia xanh KINGBLUE KB-16XV được ứng dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau như:
Máy cân bằng Laser 12 tia xanh KINGBLUE KB-16XV được bảo hành 12 tháng. Quý khách có thể sử dụng dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại quận Tân Bình, TP.HCM.
Quý khách có thể đặt mua máy cân bằng laser KINGBLUE KB-16XV chính hãng tại www.duc7hienstore.com, nhà phân phối sỉ lẻ các sản phẩm thương hiệu KINGBLUE với giá thành cạnh tranh nhất tại TP.HCM. Để được tư vấn và hỗ trợ, vui lòng liên hệ:
#MáyCânBằngLaser #KINGBLUE #KB16XV #MáyCânMực #ThiếtBịChínhXác #ThiếtBịXâyDựng #DụngCụĐoĐạc #CôngCụXâyDựng #ThiếtBịGiámSát #BảoHành12Tháng #TPHCM #Duc7HienStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng