Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy khoan từ 1500W Dongcheng DJC23 50mm
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DONGCHENG
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | Dongcheng |
| Model | DJC23 |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% Dây Đồng |
| Công Suất | 1500W |
| Tốc Độ Không Tải | 390 Vòng / Phút |
| Lực Hút Đế Từ | 15.000N |
| Khả Năng Khoan |
Mũi Khoan Xoắn - 23mm Mũi Khoan Khoét - 50mm |
| Khả Năng Khoan Sâu | 200mm |
| Kiêu Đầu Kẹp | Trục Côn |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 21Kg |

Máy khoan từ Dongcheng DJC23 là sự lựa chọn hàng đầu cho các công việc trong lĩnh vực công nghiệp cơ khí và lắp ghép nhờ vào hiệu suất cao, độ tin cậy và tính linh động.
💼 Liên Hệ Mua Hàng:
Lựa chọn máy khoan từ Dongcheng DJC23 chính hãng để đảm bảo hiệu suất và độ tin cậy cao nhất cho công việc của bạn!
#MáyKhoanTừ #HiệuSuấtCao #ĐộTinCậy #TínhLinhĐộng #HiệuQuả #CôngNghiệpCơKhí #LắpGhép #ChínhHãng #Dongcheng #DJC23 #Đức7HiềnStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng