Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy khoan từ khoét 50mm Dck KJC23
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KJC23 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1500W |
| Tốc độ không tải | 390 vòng / phút |
| Hành trình trục chính | 220mm |
| Lực hút đế từ | 15,000 N |
| Khả năng khoan |
khoan xoắn : Ø23 mm khoan khoét : Ø50 mm |
| Đóng gói | hộp nhựa , máy , đai an toàn, 3 tay vặn lục giác , 3 tay đòn nâng hạ chiều cao , mũi khoan khoét Ø22 , 2 mũi định tâm+1 khớp nối mũi khoan khoét , đầu kẹp măng ranh 16 , khóa vặn +1 khớp nối đầu kẹp măng ranh , đầu tháo thanh nối , bộ bình nước làm mát |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 21 kg |
Máy khoan từ khoét 50mm DCK KJC23
_là dòng máy chuyên dụng cho khoan & khoét lỗ kim loại, đặc biệt phù hợp với thép tấm, dầm kết cấu và gia công cơ khí. Với công suất 1500W, động cơ 100% dây đồng và lực hút đế từ 15.000N, máy đảm bảo độ bám chắc tuyệt đối, hạn chế rung lắc và nâng cao độ chính xác khi làm việc - Máy hỗ trợ khoan xoắn Ø23mm và khoan khoét Ø50mm, kết hợp hành trình trục chính 220mm, giúp xử lý linh hoạt nhiều độ dày vật liệu khác nhau, đáp ứng tốt cả trong xưởng lẫn công trình thực tế.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng