Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt tôn 1.6mm Bosch GSC 160 Professional
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | BOSCH |
| Model | GSC 160 |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Công Suất | 500W |
| Vận tốc hành trình không tải | 5,000 l/p |
| Vận tốc hành trình, có tải | 1.500 spm |
| Khả năng cắt thép (400 N/mm²), tối đa | 1,3 mm |
| Khả năng cắt thép (800 N/mm²), tối đa | 0.6 mm |
| Khả năng cắt thép (600 N/mm²), tối đa | 0.8 mm |
| Công suất cắt nhôm (200 N/mm²), tối đa. | 2 mm |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Trọng Lượng | 1.4kg 205x292mm |
Bosch GSC 160 Professional là dòng máy cắt tôn chuyên nghiệp với hiệu suất cắt vượt trội, giúp thực hiện nhanh gọn các thao tác cắt và tạo hình trên nhiều bề mặt kim loại. Với thiết kế nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ, máy đảm bảo độ chính xác cao, mang đến những thành phẩm hoàn mỹ trong thời gian ngắn.
Mua ngay tại ĐỨC 7 HIỀN STORE – Chuyên cung cấp máy cắt tôn Bosch chính hãng, giá tốt.
Hotline tư vấn và đặt hàng: 0982408409 (Zalo) – 0908416656 (Mr. Đức)
Website: www.duc7hienstore.com
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng