Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt kim loại 2,5mm DCK KJJ25
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KJJ25 |
| Điện áp | 220-240V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 710W |
| Khả năng cắt |
Thép chịu lực 400N/mm2: 2.5 mm Thép chịu lực 600N/mm2: 2.0 mm Thép chịu lực 800N/mm2: 1.0 mm Nhôm chịu lực 250N/mm2: 3.2 mm
|
| Bán kính cắt | 45mm |
| Nhịp cắt | 2200 l/p |
| Đóng gói | hộp carton , máy , lục giác mở , thanh canh , bộ chổi than ... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 2.3 kg |
Máy cắt kim loại 2,5mm DCK KJJ25
_là thiết bị chuyên dụng cho cắt tôn, thép mỏng, inox và nhôm với hiệu suất cao và độ chính xác vượt trội. Trang bị động cơ 100% dây đồng, công suất 710W cùng nhịp cắt lên đến 2200 lần/phút, máy giúp cắt nhanh, đường cắt mịn và hạn chế biến dạng vật liệu - Với khả năng cắt đa vật liệu và bán kính cong nhỏ 45mm, KJJ25 đặc biệt phù hợp cho các công việc yêu cầu cắt cong, cắt chi tiết trong gia công kim loại tấm.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng