Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm nước lưu lượng 3kW HTC MHF/7AR mẫu Ý
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng HTC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | HTC - Navy pumps |
| Model | MHF/7AR mẫu Ý |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 3kW - 4HP |
| Lưu Lượng | 1200 Lít / phút |
| Đẩy Cao | 20 m |
| Hút Sâu | 9 m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 114/114 |
| Cánh Bơm | Đồng , cốt inox 304 |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 37 kg |
Máy bơm nước lưu lượng lớn HTC MHF/7AR mẫu Ý với công suất mạnh mẽ 3kW (4HP), lưu lượng nước tối đa 1200 lít/phút, và khả năng đẩy cao 20m, hút sâu 9m. Đây là giải pháp lý tưởng cho các hệ thống cấp thoát nước, tưới tiêu diện rộng, và các công trình lớn như hồ chứa và hệ thống chữa cháy.
| Thông Tin | Chi Tiết |
|---|---|
| Thương Hiệu | HTC Navy Pumps |
| Model | MHF/7AR (mẫu Ý) |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 3kW - 4HP |
| Lưu Lượng | 1200 Lít/phút |
| Đẩy Cao | 20m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút/Xả | (Φ) 114/114 |
| Cánh Bơm | Đồng, cốt inox 304 |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Hiệu Suất Mạnh Mẽ:
Công Nghệ Động Cơ Hiện Đại:
Cánh Bơm Bằng Đồng, Cốt Inox 304:
Ống Hút/Xả Kích Thước Lớn (Φ114):
Bảo Hành Chính Hãng:
Tưới Tiêu Nông Nghiệp:
Phù hợp cho hệ thống tưới tiêu tự động hoặc diện tích lớn như cánh đồng, vườn cây.
Cấp Thoát Nước:
Hỗ trợ đắc lực trong việc cấp nước cho các hồ chứa, ao nuôi hoặc hệ thống thoát nước đô thị.
Hệ Thống Chữa Cháy:
Công suất mạnh mẽ đảm bảo đáp ứng tiêu chuẩn của hệ thống chữa cháy công nghiệp.
Hồ Chứa Và Công Trình Thủy Lợi:
Sử dụng trong các công trình lớn đòi hỏi lưu lượng nước cao và ổn định.
Sản Phẩm Chính Hãng:
Được nhập khẩu và phân phối trực tiếp từ thương hiệu HTC Pumps, đảm bảo chất lượng và uy tín.
Giá Thành Cạnh Tranh:
Cam kết mức giá tốt nhất trên thị trường, phù hợp cho cả khách hàng mua sỉ và lẻ.
Dịch Vụ Hậu Mãi Uy Tín:
#MáyBơmNước #MáyBơmCôngSuấtLớn #HTC_MHF7AR #MáyBơmLưuLượngLớn #MáyBơmĐẩyCao #TướiTiêuNôngNghiệp #HệThốngChữaCháy #HTCPumps #ĐứcHiềnStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng