Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm nước lưu lượng 2.2kW HTC MHF/6AR mẫu Ý
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng HTC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | HTC - Navy pumps |
| Model | MHF/6AR mẫu Ý |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 2.2kW - 3HP |
| Lưu Lượng | 1050 Lít / phút |
| Đẩy Cao | 15 m |
| Hút Sâu | 9 m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 114/114 |
| Cánh Bơm | Đồng , cốt inox 304 |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 33 kg |
Máy bơm nước lưu lượng lớn HTC MHF/6AR mẫu Ý với công suất 2.2kW (3HP), lưu lượng nước tối đa 1050 lít/phút, khả năng đẩy cao 15m và hút sâu 9m. Đây là sự lựa chọn lý tưởng cho các công việc cần lưu lượng lớn như tưới tiêu, cấp thoát nước, và các hệ thống hồ chứa, chữa cháy.
| Thông Tin | Chi Tiết |
|---|---|
| Thương Hiệu | HTC - Navy Pumps |
| Model | MHF/6AR (mẫu Ý) |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 2.2kW - 3HP |
| Lưu Lượng | 1050 Lít/phút |
| Đẩy Cao | 15m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút/Xả | (Φ) 114/114 |
| Cánh Bơm | Đồng, cốt inox 304 |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Hiệu Suất Mạnh Mẽ:
Động Cơ Dây Đồng 100%:
Cánh Bơm Bền Bỉ:
Ống Xả Kích Thước Lớn (Φ114):
Bảo Hành Chính Hãng:
Tưới Tiêu Nông Nghiệp:
Hỗ trợ tưới nước cho diện tích lớn như ruộng lúa, vườn cây, trang trại.
Cấp Thoát Nước:
Đáp ứng tốt cho hệ thống cấp nước hồ chứa, ao nuôi, hoặc thoát nước đô thị.
Hệ Thống Chữa Cháy:
Phù hợp sử dụng trong các công trình chữa cháy cần lưu lượng nước lớn và ổn định.
Hồ Chứa Và Công Trình Thủy Lợi:
Sử dụng cho các công trình cần bơm nước nhanh và liên tục.
Sản Phẩm Chính Hãng:
Cam kết phân phối máy bơm nước HTC chính hãng với chất lượng cao.
Giá Cả Cạnh Tranh:
Mức giá hợp lý, phù hợp cho cả khách hàng mua sỉ và lẻ.
Dịch Vụ Hậu Mãi Tận Tâm:
Hỗ Trợ Tư Vấn Chuyên Nghiệp:
Đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm sẵn sàng hỗ trợ mọi nhu cầu của khách hàng.
#MáyBơmNước #MáyBơmCôngSuấtLớn #HTC_MHF6AR #MáyBơmLưuLượngLớn #MáyBơmĐẩyCao #TướiTiêuNôngNghiệp #HệThốngChữaCháy #HTCPumps #ĐứcHiềnStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng