Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chìm nước thải INOX 0.75kW HTC QDX15-10-0.75
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng HTC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | HTC |
| Model | QDX15-10-0.75 |
| Điện áp | 220V 50hz - 1 pha |
| Động cơ | 100%dây đồng |
| Công suất | 0.75kW ( 1HP ) |
| Lưu lượng | 350 Lít / phút |
| Đẩy cao | 16.5m |
| Óng xả | (Φ) 60mm |
| Cánh bơm | Nhôm, cốt inox 304 |
| Loại bơm | Chìm , dùng cho nước sạch |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 16.5 kg |
Lắp đặt:
Sử dụng:
Bảo quản:
Tại Đức Hiền Store, chúng tôi chuyên phân phối các loại máy bơm chìm chính hãng HTC với giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.
Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sở hữu sản phẩm chất lượng cao với dịch vụ uy tín!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng