Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chìm nước sạch INOX 1.5kW HTC QDX40-9-1.5
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng HTC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | HTC |
| Model | QDX40-9-1.5 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1.5kW - 2HP |
| Lưu lượng | 900 lít / phút |
| Đẩy cao / cột áp | 13.5m |
| Ống xả | Φ 90mm |
| Loại bơm | chìm lưu lượng - cánh Gang , cốt INOX 304 |
| Quy cách đóng gói | Thùng gỗ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 22 kg |
www.duc7hienstore.com – Địa chỉ tin cậy cung cấp máy bơm chìm INOX HTC chính hãng, giá tốt nhất tại TP.HCM.
Hotline Tư Vấn:
#MáyBơmChìmINOX #HTCQDX40-9-1.5 #BơmNướcSạch #duc7hienstore #BơmCôngNghiệp
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng