Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chim Navy PS2506 250W
| Thương Hiệu | NAVY pumps |
| Model | PS2506 |
| Điện Áp | 220V 50Hz dây nguồn 10m |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 250W |
| Lưu Lượng | 4.5m3/giờ |
| Đẩy Cao | 6m |
| Cánh Bơm | PPO - Cốt Inox |
| Hút sát đáy | 2mm |
| Bảo Hành | |
| Xuất Xứ | |
| Trọng Lượng |
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất: 250W
Điện thế: 220V~50Hz
Lưu lượng (L/min) dòng chảy: 75
Đẩy cao/Cột áp (m): 6
Ống xả (Φ): 34/27/15
Trọng lượng máy (kg): 3.8
Cánh bơm: PPO, cốt Inox 304
Mực nước hút thấp nhất (mm): 2
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng