Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Chà Nhám Tròn Dekton DK-OS125
ƯU ĐIỂM NỔI BẬC MÁY CHÀ NHÁM TRÒN DEKTON DK-0S125
– Khả năng di chuyển linh hoạt trên bề mặt vật liệu, quỹ đạo quay ngẫu nhiên giúp hạn chế các vết xước trên gỗ, kim loại khi hoạt động, đồng thời dễ điều khiển.
– Chức năng ổn định tốc độ điện tử và lựa chọn tốc độ trước (6 cấp độ).
– Hãm đế chà ngăn ngừa tổn hại (ví dụ như rạch khía) trên các phôi gia công.
– Giữ chặt kiểu Velcro giúp thay đổi giấy nhám nhanh, tiện dụng.
– Bộ phận hút bụi giúp môi trường làm việc luôn sạch sẽ.
| Model | DK-OS125 |
| Điện áp | 220v/50hz |
| Công suất | 450W |
| Vòng tua | 0 – 12.000 rpm |
| Đường kính đế nhám | 125mm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 2kg |
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng