Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chìm INOX 1.1kW HTC WQD7-15-1.1/QG ( có lưỡi cắt rác )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng HTC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | HTC |
| Model | WQD7-15-1.1/QG |
| Điện áp | 220V 50hz - 1 pha |
| Động cơ | 100%dây đồng |
| Công suất | 1.1kW ( 1.5HP ) |
| Lưu lượng | 350 Lít / phút |
| Đẩy cao | 20m |
| Óng xả | (Φ) 60mm |
| Cánh bơm | Gang, cốt inox 304 |
| Loại bơm | Chìm công suất lớn , có lưỡi cắt rác |
| Qui cách đóng gói | Thùng gỗ |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 20.5 kg |
Ưu điểm vượt trội
#Máy_bơm_chìm_INOX_HTC#Máy_bơm_chìm_có_lưỡi_cắt_rác#HTC_WQD7_15_1_1_Q#Máy_bơm_xử_lý_nước_thải#Đức_Hiền_Store
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng