Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy xịt rửa công nghiệp 3.5Kw DDEKO DK-X35 ( 300Bar )
Video tham khảo : https://youtube.com/shorts/5TH6gWNRMco?si=IxSO25Es_-4bs2jm
| Thương hiệu | DDEKO - KOMI |
| Model | DK-X35 |
| Điện áp | 220V -50Hz 1 Pha |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 3.5Kw |
| Áp lực | 300Bar |
| Chỉnh áp | Có |
| Đầu bơm | Chuyên Nghiệp |
| Lưu lượng | 15 lít / phút |
| Loại máy | Xịt rửa công nghiệp , có xe đẩy + Rulo cuốn dây + chỉnh áp lực |
| Phụ kiện | Máy + khẩu xịt ( nối dài ) , dây áp 12m , dây hút , cút nối , lược rác ...... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Trọng lượng | 64Kg 580 x 440 x 400 mm |

1. Động cơ bền bỉ, công suất mạnh mẽ
2. Thiết kế thông minh, tối ưu tiện ích
3. Phụ kiện đầy đủ, sẵn sàng sử dụng
Đức 7 Hiền Store chuyên cung cấp các dòng máy xịt rửa công nghiệp, thiết bị vệ sinh chính hãng với mức giá tốt nhất thị trường. Cam kết sản phẩm chất lượng, bảo hành đầy đủ, hỗ trợ tư vấn tận tình.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng