Máy Quậy Bột , Khuấy Sơn Dongcheng DQU02-160B
  • Dongcheng DQU02-160B
  • 1051
  • 1.250.000 đ 1.489.000 đ GIẢM 16%
( Giá chưa bao gồm VAT )
QR Máy Quậy Bột , Khuấy Sơn Dongcheng DQU02-160B
Mã QR sản phẩm
Quét để mở nhanh sản phẩm này trên điện thoại.
Phân loại : Máy Quậy Bột , Khuấy Sơn Dongcheng DQU02-160B
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương Hiệu  DONGCHENG
Model  DQU02-160B
Điện Áp  220V 50Hz
Công Suất  1010W
Tốc Độ Không Tải  0 – 620 vòng/phút
Đường Kính Vòng Khuấy  160mm
Bảo Hành  6 tháng
Xuất Xứ  china
Trọng Lượng  3.5kg
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng
TƯ VẤN MUA HÀNG
Máy Khuấy Sơn Dongcheng DQU02-160B
Hiệu Suất Mạnh Mẽ, Chất Lượng Chính Hãng
Đặc Điểm Nổi Bật:
  1. Công Suất Mạnh Mẽ: Máy được trang bị động cơ 800W, mang lại công suất khuấy mạnh mẽ và hiệu quả. Cho dù bạn làm việc trong môi trường xây dựng chuyên nghiệp hay cá nhân, DQU02-160B đều đáp ứng mọi yêu cầu với sự mạnh mẽ của nó.
Thông Số Kỹ Thuật Chính:
  • Thương Hiệu: DONGCHENG
  • Model: DQU02-160B
  • Điện Áp: 220V 50Hz
  • Công Suất: 800W