Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy khuấy sơn Hukan HK-MKS444 ( 1200w chỉnh tốc 2 tay cầm )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng HUKAN
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | HUKAN Gen 2 |
| Model | HK-MKS444 |
| Điện Áp | 220V - 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 1200W |
| Tốc Độ Không Tải | 0-300 / 850 rpm |
| Chỉnh Tốc | 6 cấp |
| Đường Kính Đầu Trộn | 100-120mm |
| Phụ kiện | Thân Máy + Cây Khuấy + Than .... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 4.5 kg 34x26x22 |
_Máy khuấy sơn Hukan HK-MKS444 (1200W chỉnh tốc 2 tay cầm) là lựa chọn hoàn hảo cho các công việc khuấy sơn, đánh bột, khuấy bê tông. Với công suất mạnh mẽ 1200W, máy khuấy sơn này đảm bảo hiệu suất cao và sự linh động tối đa trong các tác vụ.
Để mua máy khuấy sơn Hukan HK-MKS444, hãy truy cập trang web www.duc7hienstore.com hoặc liên hệ hotline 0908416656 hoặc 0982408409 (Mr Đức) để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng