Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy phun sơn điện cầm tay Hukan G1-SG098j ( công suất lớn 600W )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng HUKAN
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | HUKAN |
| Model | SG098j |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Công Suất | 600W |
| Áp Lực Phun | 1-3MPA |
| Tốc Độ Không Tải | 0-38.000 Vòng / phút |
| Dung Tích Bình Chứa | 1000ml |
| Độ Nhớt Tối Đa | 80DIN |
| 3 Kiểu Phun | 45-90-180 độ + nút điệu chỉnh lượng ra |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 4.6 kg |
Máy phun sơn điện cầm tay Hukan G1-SG098j là lựa chọn tối ưu cho thợ sơn công trình, sơn PU, sơn nước, cũng như các dự án DIY và gia đình. Với công suất mạnh mẽ lên tới 600W và trọng lượng nhẹ, máy mang lại hiệu suất vượt trội, giúp công việc sơn phủ trở nên nhanh chóng và hiệu quả hơn bao giờ hết.
Liên hệ ngay với Đức 7 Hiền qua website www.duc7hienstore.com hoặc hotline 0982408409 (Zalo) hay 0908416656 (Mr. Đức) để được tư vấn và đặt hàng với giá ưu đãi!
#MáyPhunSơnCầmTay #HukanG1SG098j #MáyPhunSơn600W #ThợSơnCôngTrình #DIY #SơnPU #MáyPhunSơnGiáRẻ #Đức7Hiền
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng