Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài Pin Bosch GWS 18V-10 Professional ( chưa Pin & Sạc )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH |
| Model | GWS 18V-10 |
| Điện áp | 18V |
| Động cơ | Brushless |
| Tốc độ không tải | 9,000 v/p |
| Chỉnh tốc | 3 cấp |
| Tính năng | Drop Control |
| Tính năng | Intelligent Brake System " phanh giảm tốc " |
| Tính năng | Vibration Control " chống rung " |
| Đường kính đá | 125mm |
| Phụ kiện | Thân máy , bảo hiểm , khoá mở .... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ thương hiệu | Đức |
| Trọng lượng | 2,4-2,6kg |
Máy mài góc pin Bosch GWS 18V-10 Professional
– Mạnh mẽ, an toàn, linh hoạt : là công cụ không dây tối ưu cho các nhiệm vụ cắt và mài nặng nhọc. Thuộc hệ thống 18 V Professional " và sử dụng pin ProCORE18V 8.0 Ah, GWS 18V-10 mang đến công suất tương đương 1.000 W có dây, thời gian hoạt động lâu hơn 30% " và độ bền vượt trội nhờ động cơ không chổi than ...

Công suất cao hơn 66% so với thế hệ trước, tương đương 1.000 W có dây.
Thời gian hoạt động lâu hơn 30% khi dùng pin ProCORE18V 8.0 Ah.
Động cơ Brushless mới: Hiệu suất tối ưu, ít bảo trì, tuổi thọ cao.
An toàn tối đa với tính năng Drop Control, Fast Brake và KickBack Control.
Thiết kế gọn nhẹ, kẹp mỏng: Tiếp cận dễ dàng, đặc biệt trong không gian chật hẹp.
Nút công tắc thân thiện: Dễ thao tác, điều khiển chính xác.

Drop Control – Tự động tắt khi máy rơi, tránh tai nạn.
Fast Brake (Phanh nhanh) – Dừng đĩa tức thì sau khi tắt máy.
KickBack Control – Ngắt máy khi đĩa bị kẹt, bảo vệ người dùng.
Restart Protection – Ngăn khởi động tự động sau mất điện.
Tốc độ không tải 9.000 rpm – Phù hợp cắt thép dầm chữ I và kim loại dày.
Tay cầm mềm & kẹp mỏng – Giảm mỏi, thao tác linh hoạt.

Cắt cốt thép, ống đồng, tấm kim loại: Hiệu suất cao, cắt nhanh và chính xác.
Mài mối hàn & loại bỏ bavia: Hoàn thiện bề mặt, sạch đẹp.
Công trường xây dựng & cầu đường: Làm việc xa nguồn điện, linh động.
Lắp đặt kết cấu kim loại: Cắt ray, mài cạnh trong không gian hẹp.

Hiệu suất mạnh mẽ: Động cơ Brushless và pin ProCORE18V cung cấp năng lượng bền bỉ.
An toàn & tin cậy: Hệ thống bảo vệ toàn diện, giảm nguy cơ tai nạn.
Di động & linh hoạt: Không dây, dễ di chuyển, gọn nhẹ.
Tiết kiệm chi phí: Chia sẻ AMP với liên minh pin thương hiệu Bosch, tận dụng pin cho nhiều dụng cụ.
Nhanh tay sở hữu Máy mài góc Bosch GWS 18V-10 Professional để nâng cao hiệu quả và an toàn cho mọi dự án!
Hotline: 0908.416.656 – 0982.408.409 (Mr. Đức)
Website: www.duc7hienstore.com
Giao hàng toàn quốc – Bảo hành chính hãng Bosch – Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
Chia sẻ AMP để tận dụng tối đa hệ sinh thái pin Bosch thương hiệu, giảm chi phí và tăng tính linh hoạt
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng