Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài góc 125mm Dck KSM05-125
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KSM05-125 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1500 W |
| Tốc độ không tải | 11800 vòng / phút |
| Đường kính đá | Ф125mm |
| Trục cốt | M14 - lỗ cốt 22mm |
| Đóng gói | hộp carton , máy , khóa , nắp bảo vệ, phụ kiện ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
Máy mài góc tay dài 1500W Dck KSM05-125
–thiết kế tay cầm dài chuyên xử lý vị trí khó : là dòng máy chuyên dụng với thiết kế thân dài đặc biệt, giúp dễ dàng tiếp cận các vị trí sâu, hẹp hoặc khó thao tác mà máy mài thông thường không thể làm được. Với công suất 1500W và tốc độ 11800 vòng/phút, sản phẩm mang lại hiệu suất mạnh mẽ, phù hợp cho cả công trình và xưởng cơ khí chuyên nghiệp.

HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng