Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài góc 100mm Dck KSM17-100B
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KSM17-100B |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1100 W |
| Tốc độ không tải | 13000 vòng / phút |
| Đường kính đá | Ф100mm |
| Trục cốt | M10 - lỗ cốt 16mm |
| Đóng gói | hộp carton , máy , khóa , nắp bảo vệ, phụ kiện ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 1.6 kg |
Máy mài góc 100mm Dck KSM17-100B
_là dòng máy cao cấp trong phân khúc 100mm, được thiết kế dành cho thợ cơ khí, thợ sắt và người dùng chuyên nghiệp. Với công suất 1100W và tốc độ 13000 vòng/phút, máy mang lại khả năng cắt nhanh – mài mạnh – vận hành ổn định, giúp nâng cao hiệu quả công việc rõ rệt.

HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng