Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài chai Mini Hukan HK-AGMINI150 ( kèm phụ kiện )
| Thương Hiệu | HUKAN gen2 |
| Model | HK-AGMINI150 |
| Điện Áp | 220V 50hz |
| Công Suất | 150W |
| Tốc Độ Không Tải | 0-28.000 Vòng / phút |
| Chỉnh Tốc | 6 cấp |
| Chấu Kẹp | 3,2mm |
| Phụ Kiện | Thân máy + 206 chi tiết + hộp |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng |
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng