Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy khoan từ 50mm DCK KJC02-23
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KJC02-23 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1600W |
| Tốc độ không tải | 130-260 / 260-520 v/p |
| Hành trình trục chính | 220mm |
| Lực hút đế từ | 15,000 N |
| Khả năng khoan / taro |
khoan xoắn : Ø23 mm khoan khoét : Ø50 mm Taro : M20 |
| Đóng gói | hộp nhựa , máy , đai an toàn, 3 tay vặn lục giác , 3 tay đòn nâng hạ chiều cao , mũi khoan khoét Ø22 , 2 mũi định tâm+1 khớp nối mũi khoan khoét , đầu kẹp măng ranh 16 , khóa vặn +1 khớp nối đầu kẹp măng ranh , đầu tháo thanh nối , bộ bình nước làm mát |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 24 kg |
Máy khoan từ 50mm DCK KJC02-23
_là thiết bị chuyên dụng cho gia công kim loại, kết cấu thép & lắp dựng công nghiệp. Sở hữu động cơ 1600W dây đồng, 2 cấp tốc độ 130–260 / 260–520 vòng/phút cùng lực hút đế từ 15.000N, máy đảm bảo bám chắc bề mặt thép, vận hành ổn định và cho độ chính xác cao khi khoan, khoét và taro - Với hành trình trục chính 220mm và khả năng khoan khoét đến Ø50mm, taro đến M20, KJC02-23 đáp ứng tốt các yêu cầu gia công từ cơ bản đến chuyên sâu tại xưởng và công trường.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng