Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Thân máy khoan Pin 75Nm LEOxs LXS-ID1375BL-CB ( chưa Pin & Sạc )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng LEOxs
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | LEOxs |
| Model | LXS-ID1375ATC |
| Điện áp | 21V chân pin thông dụng M21 |
| Động cơ | Brushless không chổi than |
| Công suất | 75Nm |
| Tốc độ không tải | 0-500/2000 vòng/phút |
| 3 chức năng | Khoan , khoan búa , bắt vít 20 cấp trượt |
| Đầu kẹp | 13mm Autoclock , có khóa trục |
| Dòng máy | Khoan Pin 13mm dòng compact |
| Phân loại | Chọn Thân Máy hoặc Combo theo nhu cầu |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy khoan Pin LEOxs LXS-ID1375BL-CB là sản phẩm dòng compact nhỏ gọn nhưng sở hữu lực siết mạnh mẽ 75Nm, mang lại hiệu suất cao và độ ổn định vượt trội. Đây là công cụ lý tưởng dành cho các công việc xây dựng, thi công nội ngoại thất, điện nước, DIY, và cả sử dụng gia đình.
Đặt hàng tại: www.duc7hienstore.com – Nơi cung cấp sỉ lẻ máy khoan và công cụ dùng pin chính hãng LEOxs.
#MáyKhoanPinLEOxs #LXS_ID1375BL_CB #CôngCụDùngPin #KhoanCompact #KhoanBắtVítChuyênNghiệp #DụngCụDIY
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng