Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Combo máy khoan pin 16V LEOxs LXS16-ID1060BL 10mm
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng LEOxs
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | LEOxs |
| Model | LXS16-ID1060BL |
| Điện áp | 16V |
| Động cơ | Brushless không chổi than |
| Công suất | 60Nm |
| Tốc độ không tải | 0-500/2000 vòng/phút |
| 3 chức năng | Khoan , khoan búa , bắt vít 20 cấp trượt |
| Đầu kẹp | 10mm Autoclock , có khóa trục |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy khoan pin 10mm LEOxs LXS16-ID1060BL thuộc dòng máy compact nhỏ gọn, linh hoạt nhưng vẫn sở hữu momen xoắn mạnh mẽ lên đến 60Nm. Với hiệu suất vượt trội và độ ổn định cao, đây là thiết bị lý tưởng cho các công việc xây dựng, lắp ráp thiết bị, nội ngoại thất, điện nước DIY, và cả gia dụng.
Hướng dẫn sử dụng và bảo quản
bảo trì định kỳ để đảm bảo máy hoạt động ổn định và bền bỉ.
#MáyKhoanPinLEOxs #LXS16_ID1060BL #KhoanCompact #KhoanBắtVít60Nm #CôngCụDùngPin #LEOxsChínhHãng #DụngCụDIY
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng