Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Combo máy khoan Pin 10mm 12V Kaizen KZ-399
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng KAIZEN by LEOxs
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | KAIZEN by LEOxs |
| Model | KZ-399 |
| Điện áp | 12V |
| Động cơ | chổi than |
| Momen | 28Nm |
| Tốc độ không tải | 1350 vòng / phút |
| Cấp số nhông | 2 cấp |
| Đầu khoan | 13mm - Auto clock , khóa trục |
| 2 chức năng | Khoan, bắt vít 18 cấp |
| Combo | Thân Máy + 2 Pin 12V + Sạc + Hộp Nhựa |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Combo Máy Khoan Pin 10mm 12V Kaizen KZ-399
– Nhỏ Gọn, Đa Dụng Cho Mọi Công Việc Gia Dụng ...
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc máy khoan pin nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ để phục vụ cho các công việc gia đình như bắt vít, bắn tôn nhẹ hay lắp ráp thiết bị, Combo Máy Khoan Pin 10mm 12V Kaizen KZ-399 chính là lựa chọn lý tưởng dành cho bạn. Với thiết kế tiện lợi và tính năng vượt trội, sản phẩm này sẽ đáp ứng mọi nhu cầu công việc một cách hiệu quả nhất.
Combo Máy Khoan Pin 10mm 12V Kaizen KZ-399 chính hãng đang có mặt tại www.duc7hienstore.com với giá thành cạnh tranh. Hotline: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 Mr Đức để được tư vấn và mua hàng.
Chắc chắn rằng, với chiếc máy khoan này, bạn sẽ có một trợ thủ đắc lực cho các công việc lắp ráp, sửa chữa trong gia đình!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng