Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy khoan đục Pin 18V Bosch GBH 18V-36 C Professional ( chưa Pin & Sạc )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH hammer |
| Model | GBH 18V-36 C |
| Điện Áp | 18V |
| Động cơ | Mô tơ từ (Cảm ứng) |
| Lực va đập | 7.0J |
| Tốc độ không tải | 0 – 500 vòng / phút |
| Tỉ vệ tác động | 0 – 2.900 bpm |
| 2 chức năng | khoan búa , đục |
| Dùng mũi | SDS max - mũi tròn |
| Khả năng khoan bê tông | 14 – 35 mm |
| Khả năng khoan trên gỗ | 28 mm |
| Khả năng khoan trên sắt | 16 mm |
| Giá trị phát tán dao động ah | 15,5 m/s² |
| Phụ kiện | Thùng nhựa |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ thương hiệu | Đức |
| Trọng lượng | 5,1 kg 460x93x250mm |

.jpg)
_Điểm nổi bật là giao diện HMI thông minh với kết nối Bluetooth, cho phép theo dõi tình trạng máy theo thời gian thực và tùy chỉnh chế độ làm việc trực tiếp qua điện thoại. Tính năng khởi động mềm (soft start) và nút lock-on khi đục giúp tăng độ chính xác và kiểm soát dễ dàng hơn trong quá trình sử dụng.

Bạn có thể tìm mua Máy khoan đục pin Bosch GBH 18V-36 C Professional chính hãng tại www.duc7hienstore.com – Hotline tư vấn kỹ thuật và báo giá tốt nhất: 0908416656 – 0982408409 (Mr. Đức).
✅ Sản phẩm chính hãng Bosch
✅ Bảo hành uy tín
✅ Giao hàng toàn quốc – Tư vấn kỹ thuật tận tâm
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng