Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy đánh chỉ gỗ DCK KMP04-6B bàn nghiêng 45°
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KMP04-6B |
| Điện áp | 220-240V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 550W |
| Tốc độ không tải | 30000 vòng / phút |
| Chấu bóp | 1/4" (6.35 mm) |
| Khả năng phay góc | 0-45° |
| Đóng gói | hộp carton , máy , cờ lê , bộ than ... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 1.6 kg |
Máy soi gỗ , phay alu DCK KMP04-6B
_ khả năng nghiêng bàn 45° : là thiết bị chuyên dụng để soi cạnh, đánh chỉ và vát mép gỗ với độ chính xác cao. Điểm nổi bật là bàn nghiêng điều chỉnh 0–45°, cho phép gia công các góc vát tinh xảo, phù hợp trong sản xuất nội thất và hoàn thiện bề mặt - Với công suất 550W và tốc độ cực cao 30.000 vòng/phút, máy tạo ra đường cắt mịn, sắc nét, hạn chế xơ gỗ, giúp sản phẩm đạt tính thẩm mỹ cao.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng