Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy đầm dùi bàn 3 pha 2.2kW Kaizen KZ-EV2.2-380
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng KAIZEN LEOxs
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | KAIZEN LEOxs |
| Model | KZ-EV2.2-380 |
| Điện áp | 3 Pha - 380V |
| Motor | dây đồng 100% |
| Công suất | 2.2kw |
| Tốc độ không tải | 2840 vòng / phút |
| Kích thước | phi 50mm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 11.5kg |
Máy đầm dùi bàn 3 pha 2.2kW Kaizen KZ-EV2.2-380 là thiết bị không thể thiếu trong các công trình xây dựng chuyên nghiệp. Với thiết kế chuyên dụng, công suất mạnh mẽ, sản phẩm này giúp tối ưu hóa quá trình đầm chặt bê tông, đảm bảo độ đồng đều và chất lượng cao cho kết cấu công trình.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng