Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt tôn 3.2mm DCK KJH32 dạng đột
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KJH32 |
| Điện áp | 220-240V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 620W |
| Tốc độ không tải | 0-1600 vòng/phút |
| Khả năng cắt |
Thép chịu lực 400N/mm2: 3.2 mm Thép chịu lực 600N/mm2: 2.5 mm |
| Bán kính cắt | Cạnh ngoài: 128 mm
Cạnh trong: 120 mm |
| Nhịp cắt | 1300 l/p |
| Đóng gói | hộp carton , máy , thanh mở lưỡi , bộ chổi than ... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 3.8 kg |
Máy cắt tôn 3.2mm DCK KJH32 dạng đột
_là thiết bị chuyên dụng cho cắt kim loại tấm với đường cong phức tạp, đảm bảo không làm biến dạng bề mặt như các phương pháp cắt truyền thống. Nhờ cơ chế đột từng điểm liên tục, máy tạo ra đường cắt mịn, chính xác và đặc biệt phù hợp với các chi tiết uốn lượn - Với công suất 620W, động cơ 100% dây đồng và tốc độ 0–1600 vòng/phút, KJH32 mang lại hiệu suất ổn định trong cả môi trường xưởng và công trình.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng