Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt sắt lưỡi hợp kim 355mm KAIZEN KZ-9366D Brushless
| Thương hiệu | KAIZEN kèm 1 lưỡi hợp kim 355mm |
| Model | KZ-9366D |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | Brushless - không chổi than |
| Công suất | 3500W |
| Chỉnh tốc 4 cấp | 700/900/1100/1300 vòng/phút |
| Màn hình hiển thị | Có |
| Dùng lưỡi | 355mm hợp kim |
| Chất liệu bàn | nhôm đúc chắc chắn , không rung lắc |
| Phụ kiện | kèm 1 lưỡi hợp kim 355 + phụ kiện... |
| Loại máy | Cắt sắt hợp kim chuyên dụng |
| Lưu ý | Chỉ cắt sắt non , không cắt sắt mạ , sắt tái chế , thép ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 26.8 Kg x 62x26x46cm |
Để duy trì hiệu suất và tuổi thọ của máy, người dùng cần lưu ý:
www.duc7hienstore.com phân phối máy cắt sắt Inverter lưỡi hợp kim 355mm KAIZEN KZ-9366D chính hãng với giá thành cạnh tranh tại TP.HCM. Chúng tôi cung cấp dịch vụ bảo hành, bảo trì và sửa chữa chuyên nghiệp tại quận Tân Bình, Sài Gòn.
Liên hệ ngay qua Hotline/Zalo: 0982408409 hoặc Hotline: 0908416656 (Mr. Đức) để được tư vấn và đặt hàng nhanh chóng.
#máycắtsắtinverter #máycắtsắthợpkim355mm #máycắtsắtbềnbỉ #máycắtsắtkz9366D #máycắtsắtkhongchổithan #máycắtsắtchínhhãng
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng