Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt sắt bàn 2200W Makita LW1401
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng MAKITA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | MAKITA |
| Model | LW1401 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ không tải | 3800 Vòng / phút |
| Đường kính lưỡi | 355mm |
| Đường kinh trục | 25.4mm |
| Khả năng cắt tại 90° | Ống tròn: 127 mm Ống chữ nhật: 115x130 mm Ống vuông: 119x119 mm Ống tam giác: 137x137x10 mm |
| Khả năng cắt tại 45° | Ống tròn: 127 mm Ống chữ nhật: 115x103 mm Ống vuông: 106x106 mm Ống tam giác: 100x100x10 mm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | chính hãng |
| Trọng lượng | 16.6kg 500mm x 290mm x 620mm |
Máy cắt sắt bàn Makita LW1401 2200W là trợ thủ đắc lực cho những công việc cắt sắt chuyên nghiệp. Với tốc độ không tải 3800 vòng/phút mang đến hiệu suất cắt tối ưu, giúp bạn hoàn thành công việc nhanh chóng và tiết kiệm thời gian, công sức tối đa.
Bảo quản:
Máy cắt sắt Makita LW1401 là giải pháp hoàn hảo cho các chuyên gia gia công và các xưởng sản xuất nhờ vào hiệu suất mạnh mẽ, thiết kế nhỏ gọn và tính năng an toàn vượt trội. Sản phẩm không chỉ giúp tiết kiệm thời gian, công sức mà còn đảm bảo chất lượng cắt sắt chính xác, là trợ thủ đắc lực cho mọi công trình xây dựng và gia công cơ khí.
www.duc7hienstore.com cung cấp sỉ lẻ máy cắt bàn và các công cụ xây dựng thương hiệu chính hãng Makita với giá cạnh tranh. Dịch vụ bảo hành, bảo trì và sửa chữa chuyên nghiệp tại quận Tân Bình, TP.HCM sẽ giúp bạn yên tâm sử dụng sản phẩm trong thời gian dài.
Hotline tư vấn: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr Đức)
#Makita #Máy_cắt_sắt #LW1401 #2200W #Công_cụ_xây_dựng #Gia_công_chuyên_nghiệp #Cắt_sắt_chính_xác #Duc7HienStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng