Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt sắt 355mm Kaizen KZ-COM2300 ( 2300W )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng KAIZEN LEOxs
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | KAIZEN LEOxs |
| Model | KZ-COM2300 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Đông cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 2300W |
| Tốc độ không tải | 3800 Vòng/ phút |
| Đường kính lưỡi | 355mm |
| Phụ kiện | khoá lắp/mở + lưỡi đá 355mm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 12.5kg |
Máy cắt sắt 355mm Kaizen KZ-COM2300 là dòng máy đáp ứng nhu cầu của các thợ sắt chuyên nghiệp, xưởng sản xuất, công trình xây dựng, DIY và gia dụng. Với công suất lớn 2300W và động cơ 100% dây đồng, máy mang lại hiệu suất cắt mạnh mẽ, độ bền vượt trội, phù hợp với các công việc nặng nhọc và liên tục.
Liên hệ ngay với chúng tôi để sở hữu máy cắt sắt 355mm Kaizen KZ-COM2300 chính hãng với giá thành tốt nhất. Sản phẩm đảm bảo chất lượng, độ bền và hiệu suất cao, đáp ứng mọi nhu cầu công việc từ nhỏ đến lớn.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng