Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt sắt 2300W Dca AJG09-355
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCA |
| Model | AJG09-355 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 2300W |
| Tốc độ không tải | 3900 vòng / phút |
| Đường kính lưỡi | Ф355mm |
| Khả năng cắt |
ống 115mm hộp vuông 115*130mm |
| Đóng gói | hộp carton , máy , phụ kiện ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 14.5 kg |
🛠 Máy cắt sắt 2300W Dca AJG09-355

Máy cắt sắt 2300W Dca AJG09-355 là lựa chọn đáng cân nhắc cho những ai cần một thiết bị cắt kim loại mạnh mẽ, bền bỉ và dễ sử dụng. Với động cơ dây đồng, công suất lớn, lưỡi 355mm và khả năng cắt đa dạng, sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu từ xưởng cơ khí đến công trình xây dựng.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng