Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt rãnh tường 5 lưỡi Dongcheng DZR125
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng Dongcheng
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | Dongcheng |
| Model | DZR125 |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Công Suất | 3000W |
| Tốc Độ Không Tải | 0-7.000 vòng/phút |
| Đường Kinh Lưỡi Cắt | ⏀125mm |
| Độ sâu cắt tối đa | 3.9mm |
| Độ rộng cắt tối đa | 2.8mm |
| Loại Máy | Cắt tường 5 lưỡi |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | chína |
| Trọng Lượng | 6kg |
Máy Cắt Rãnh Tường 5 Lưỡi Dongcheng DZR125
Máy đục rãnh tường Dongcheng DZR125 là dòng máy thi công đường điện nước thế hệ mới của hãng Dongcheng với những tính năng nổi bật so với phần còn lại của thị trường như:Công suất thực 3000W, tốc độ vòng quay 7000V/P, đường kính lưỡi 125mm (Lưỡi hãng Dongcheng), cắt sâu 3.9mm, cắt rộng 2.8mm.

Máy khoét rãnh tường Dongcheng DZR125 có tính năng khởi động mềm, khởi động dần tới tốc độ tối đa trong 2 giây nên không tổn hại tới hệ thống bánh răng truyền động, không sụt điện lưới, an toàn tuyệt đối cho người sử dụng.
Thiết kế kiểu dáng phổ thông hướng đến sự đơn giản tiện lợi cho người dùng
Hướng đến sự linh hoạt cho người dùng, Dongcheng DZR125 ng lượng toàn bộ máy chỉ 6.1kg bao gồm lưỡi cắt, được cấu tạo bởi những chất liệu cao cấp nhất, mang lại năng suất và độ bền sản phẩm.
Thân máy được làm từ hợp kim nhôm cao cấp có độ bền, cách nhiệt hiệu quả, sức tải áp lực hoạt động lớn và an toàn khi va đập trong quá quá trình sử dụng máy.
Phần đầu máy Dongcheng DZR125 thiết kế nắp chắn lưỡi cắt có chức năng bảo vệ người dùng tránh các mảnh vụn, bụi trong khi cắt. Ngoài ra còn có thể linh hoạt lên xuống tạo không gian cho lưỡi cắt khi thay đổi chiều cắt xẻ.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng