Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt bê tông 305mm Makita 4112HS 2400W
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng MAKITA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | MAKITA |
| Model | 4112HS |
| Điện áp | 220V dây nguồn 2.5m |
| Công suất | 2400W |
| Tốc độ không tải | 5-000 vòng / phút |
| Đường kính lưỡi | 305mm (12") |
| khả năng cắt sâu | 100 mm (4") |
| Đường kính cốt | 25.4 mm (1") |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Trọng lượng | 10.4kg |
Máy Cắt Bê Tông 305mm Makita 4112HS 2400W
– Giải Pháp Cắt đá , bê tông Chuyên Nghiệp Cho Ngành Xây Dựng ...
Giới thiệu sản phẩm
Máy cắt bê tông 305mm Makita 4112HS 2400W được thiết kế chuyên dụng để cắt đá, gạch và granit, giúp tiết kiệm thời gian và sức lao động trong quá trình thi công. Sản phẩm được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại của Nhật Bản, mang lại độ chính xác cao, hiệu quả công việc tối ưu và thời gian sử dụng lâu dài.
Thông số kỹ thuật
Mua ngay tại: www.duc7hienstore.com
Hotline tư vấn: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr. Đức)
#MáyCắtBêTông305mm #Makita4112HS #CôngCụXâyDựng #MáyCắtĐá #DụngCụMakita #Duc7HienStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng