Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cân mực Laseer Bosch GLL 5-50 X Professional 5 tia đỏ
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH |
| Model | GLL 5-50 X |
| Màu sắc đường laze | màu đỏ |
| Khoảng hoạt động | 15 m |
| Khoảng cách làm việc với bộ tiếp nhận | 50 m |
| Độ chính xác | Tia laser ngang: ± 0.2mm/m*; Tia laser dọc: ± 0.3mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Đi-ốt laser | 630 – 650 nm, < 1mW |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 45 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Phạm vi làm việc của các điểm laze, tối đa | 5 m (phía dưới) |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 3° |
| Thời gian lấy thăng bằng | 4 giây |
| Nguồn cấp điện | 4 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Thời gian vận hành (tối đa) | 24 h |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,5 kg |
| Màu sắc của các điểm | màu đỏ |
| Độ chính xác điểm thiên đế | ± 0.7mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 15 m |
| Phạm vi làm việc với bộ nhận, giá trị | 50 m |
| Phụ kiện | 1 quai đeo vai,,Túi đựng,4 x pin 1.5V LR6 (AA) |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | chính hãng |
Máy Cân Mực Laser Bosch GLL 5-50 X Professional 5 Tia Đỏ
Máy cân mực Laser Bosch GLL 5-50 X Professional 5 tia đỏ là thiết bị đo đạc tiên tiến, được thiết kế nhằm tối ưu hóa hiệu suất làm việc cho các công việc đo độ cao trong nhà. Với tia laser đỏ sáng rõ, tăng độ sáng và độ nhận diện vượt trội, sản phẩm giúp bạn thực hiện các phép đo nhanh chóng và chính xác trong những môi trường làm việc không thuận lợi. Được trang bị hệ thống con lắc chính xác (PPS) của Bosch, máy mang lại độ bền cao cùng khả năng chống chịu tối đa với bụi bẩn, ẩm ướt và nhiệt độ cao.
Hiệu Suất Tia Laser Ưu Việt:
Thiết Kế Nhỏ Gọn & Dễ Mang Đi:
Hệ Thống Con Lắc Chính Xác (PPS):
Độ Bền Cao & Chống Chịu Môi Trường Khắc Nghiệt:
Ứng Dụng & Hướng Dẫn Sử Dụng
Ứng Dụng:
Hướng Dẫn Sử Dụng:
Hướng Dẫn Bảo Quản:
Truy cập www.duc7hienstore.com để biết thêm thông tin và đặt mua Máy Cân Mực Laser Bosch GLL 5-50 X Professional 5 Tia Đỏ – sản phẩm chính hãng với giá thành cạnh tranh tại quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.
Hotline Tư Vấn:
Nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sở hữu sản phẩm công nghệ cao từ BOSCH, nâng cao hiệu quả công việc của bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng