Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cân bằng Laser 5 tia xanh Bosch GLL 50-15 XG Professional
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH |
| Model | GLL 50-15 XG |
| Màu sắc đường laze | màu xanh |
| Đi-ốt laser | Dòng: 500 – 540 nm, < 10 mW, Điểm: 630 – 650, < 1 mW |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 45 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Khoảng hoạt động | 15 m |
| Khoảng cách làm việc với bộ tiếp nhận | 50 m |
| Độ chính xác | Tia laser ngang: ± 0.2mm/m*; Tia laser dọc: ± 0.3mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Phạm vi làm việc của các điểm laze, tối đa | 5 m (phía dưới) |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 3° |
| Thời gian lấy thăng bằng | 4 giây |
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Nguồn cấp điện | 4 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Ren giá đỡ ba chân | 5/8 inch |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,5 kg |
| Màu sắc của các điểm | màu đỏ |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 15 m |
| Phạm vi làm việc với bộ nhận, giá trị | 50 m |
| Phụ kiện | 1 quai đeo vai , túi đựng |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | chính hãng |
Máy Cân Bằng Laser 5 Tia Xanh Bosch GLL 50-15 XG Professional
_Với thiết bị nhận tia laser LR 7 & hiệu suất vượt trội lên tới 50m - Đế xoay có thể tháo rời giúp điều chỉnh chính xác vị trí tia laser mà vẫn giữ cố định điểm dọi màu đỏ, rất lý tưởng dành cho các công việc như lắp đặt tường khô, lát gạch và hoàn thiện nội thất.
Máy cân bằng Laser 5 tia xanh Bosch GLL 50-15 XG Professional là thiết bị tia vạch chuẩn dành cho các công việc đo độ cao và căn chỉnh hàng ngày trong nhà. Với công nghệ laser xanh tiên tiến, sản phẩm cho phép tia laser hiển thị sáng rõ ngay cả trong điều kiện ánh sáng chói, giúp bạn làm việc nhanh chóng và chính xác hơn.
Công Nghệ Laser Xanh Ưu Việt:
Giao Diện Điều Khiển HMI Trực Quan:
Thiết Kế Nhỏ Gọn, Dễ Di Chuyển:
Đế Xoay Có Thể Tháo Rời:
Độ Chính Xác Cao:
Khả Năng Vận Hành Ưu Việt:
Ứng Dụng:
Hướng Dẫn Sử Dụng:
Truy cập www.duc7hienstore.com để biết thêm chi tiết và đặt mua Máy Cân Bằng Laser Bosch GLL 50-15 XG Professional 5 Tia Xanh – sản phẩm chính hãng với giá thành cạnh tranh tại quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.
Hotline Tư Vấn:
Nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sở hữu sản phẩm công nghệ cao từ BOSCH, nâng cao hiệu quả công việc của bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng