Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm tăng áp điện tử 500W Rymaru RY-500 (A)
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng RYMARU
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | RYMARU |
| Model | RY-500 (A) |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 500W |
| Tốc độ không tải | 2850 vòng / phút |
| Lưu lượng | 2m3/ h |
| Đẩy cao | 35m |
| Hút sâu | 6m |
| Mặt điều khiển | có |
| Độ ồn thấp | 30dB |
| Cánh bơm / Trục | Đồng , cốt INOX |
| Ống hút / Xả | 25/25mm |
| Loại máy | bơm tăng áp điện tử |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 6.5kg 27x21x31 |
Bạn đang tìm kiếm một giải pháp bơm nước mạnh mẽ, bền bỉ và hiệu quả? Máy bơm tăng áp hút, đẩy 500W Rymaru RY-500 chính là lựa chọn hoàn hảo. Sản phẩm đến từ thương hiệu Rymaru nổi tiếng, mang lại hiệu suất vượt trội cho mọi nhu cầu sử dụng từ gia đình đến công nghiệp.
Hiệu suất mạnh mẽ, ổn định
Động cơ chất lượng cao
Thiết kế thông minh
Ứng dụng đa dạng
Máy bơm tăng áp hút, đẩy 500W Rymaru RY-500 là sản phẩm lý tưởng để giải quyết vấn đề áp lực nước yếu một cách hiệu quả và bền bỉ. Với những ưu điểm vượt trội và mức giá hấp dẫn, đây là sự đầu tư thông minh cho gia đình và công việc của bạn.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng