Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm tăng áp điện tử 300W Rymaru RY-300 ( A )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng RYMARU
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | RYMARU |
| Model | RY-300 (A) |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 300W |
| Tốc độ không tải | 2850 vòng / phút |
| Lưu lượng | 2m3/ h |
| Đẩy cao | 30m |
| Hút sâu | 6m |
| Mặt điều khiển | có |
| Độ ồn thấp | 30dB |
| Cánh bơm / Trục | Đồng , cốt INOX |
| Ống hút / Xả | 25/25mm |
| Loại máy | bơm tăng áp điện tử |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 6.5kg 27x21x31 |
Nếu bạn đang tìm kiếm một sản phẩm bơm nước mạnh mẽ, tiết kiệm và đáng tin cậy, thì Máy bơm tăng áp hút, đẩy 300W Rymaru RY-300 chính là sự lựa chọn lý tưởng. Được sản xuất bởi thương hiệu nổi tiếng Rymaru, sản phẩm này đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng từ sinh hoạt gia đình đến các công việc kỹ thuật chuyên nghiệp.
Hiệu suất mạnh mẽ
Động cơ bền bỉ
Thiết kế thông minh, tiện lợi
Hoạt động đa năng
Máy bơm tăng áp hút, đẩy 300W Rymaru RY-300 là sự đầu tư thông minh cho hệ thống cấp nước của bạn. Với chất lượng vượt trội và hiệu suất mạnh mẽ, đây chắc chắn là sản phẩm không thể thiếu trong gia đình hoặc công việc của bạn.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng