Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm tăng áp 96W Rymaru RY/24-H20 ( DC 24 - 36V )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng RYMARU
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | RYMARU |
| Model | RY/24-H20 |
| Điện áp | DC 24 - 36V |
| Loại động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 96W |
| Tốc độ không tải | 10500 vòng/phút |
| Lưu lượng | 2m3/ h |
| Đẩy cao | 20m |
| Hút sâu | 5m |
| Đèn báo hiệu | LED - Nút bấm |
| Đồ ồn thấp | 30dB |
| Cánh bơm / Trục | Đồng , cốt INOX |
| Ống hút / Xả | 25/25mm |
| Loại máy | bơm tăng áp - tiết kiệm điện ... |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy bơm tăng áp 96W Rymaru RY/24-H20 được thiết kế nhằm đáp ứng nhu cầu tăng áp lực cho hệ thống nước tòa nhà, gia đình và nhiều ứng dụng khác. Sản phẩm mang đến hiệu suất vượt trội với mức tiêu thụ điện năng tối ưu, giúp người dùng yên tâm sử dụng mà không lo lắng về chi phí năng lượng.
Máy bơm tăng áp 96W Rymaru RY/24-H20 phù hợp với nhiều ứng dụng trong lĩnh vực cấp nước, bao gồm:
Hướng dẫn lắp đặt và bảo quản:
Máy bơm tăng áp 96W Rymaru RY/24-H20 không chỉ mang đến hiệu suất vận hành cao, mà còn được thiết kế nhằm tiết kiệm điện năng, đáp ứng nhu cầu của hệ thống nước hiện đại. Sản phẩm chính hãng được phân phối qua website www.duc7hienstore.com, nơi cung cấp sỉ lẻ máy bơm nước tăng áp của thương hiệu Rymaru với giá thành cạnh tranh cùng chế độ bảo hành 12 tháng và dịch vụ bảo trì, sửa chữa chuyên nghiệp tại quận Tân Bình
Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn trực tiếp, quý khách có thể liên hệ qua hotline:
#MáyBơmTăngÁp #RymaruRY24H20 #TiếtKiệmĐiệnNăng #HiệuSuấtCao #HệThốngNướcTòaNhà
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng