Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm tăng áp 162W Rymaru RY/36-H30 ( DC 24 - 36V )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng RYMARU
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | RYMARU |
| Model | RY/36-H30 |
| Điện áp | DC 24 - 36V |
| Loại động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 162W |
| Tốc độ không tải | 10500 vòng/phút |
| Lưu lượng | 3m3/ h |
| Đẩy cao | 30m |
| Hút sâu | 5m |
| Đèn báo hiệu | LED - Nút bấm |
| Đồ ồn thấp | 30dB |
| Cánh bơm / Trục | Đồng , cốt INOX |
| Ống hút / Xả | 25/25mm |
| Loại máy | bơm tăng áp - tiết kiệm điện ... |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy bơm tăng áp Rymaru RY/36-H30 là thiết bị hoàn hảo với công nghệ hiện đại, thiết kế an toàn và hiệu suất cao. Được tích hợp các tính năng tiết kiệm điện năng, đây là giải pháp lý tưởng để tăng áp lực nước cho gia đình và tòa nhà.
Lắp đặt:
Sử dụng:
Bảo quản:
Hãy liên hệ ngay www.duc7hienstore.com để được tư vấn và nhận báo giá tốt nhất.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng