Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm tăng áp 96W Rymaru RY/24-150 DC 24V
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng RYMARU
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | RYMARU |
| Model | RY/24-150 |
| Điện áp | DC 24V - AC 160-265V |
| Loại động cơ | không chổi than |
| Công suất | 96W |
| Tốc độ không tải | 10500 vòng/phút |
| Lưu lượng | 2.2m3/ h |
| Đẩy cao | 20m |
| Hút sâu | 5m |
| Mặt điều khiển | LED - Nút bấm |
| Đồ ồn thấp | 30dB |
| Cánh bơm / Trục | Đồng , cốt INOX |
| Ống hút / Xả | 25/25mm |
| Loại máy | bơm tăng áp điện tử tiết kiệm điện ... |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 6.5kg 27x21x31 |
Máy bơm tăng áp Rymaru RY/24-150 là thiết bị hiện đại, an toàn, và tiết kiệm năng lượng. Được thiết kế để tăng áp lực nước hiệu quả, máy phù hợp cho hệ thống nước gia đình, tòa nhà và các ứng dụng dân dụng.
Lắp đặt:
Sử dụng:
Bảo quản:
Truy cập ngay www.duc7hienstore.com để mua Máy bơm tăng áp 96W Rymaru RY/24-150 với giá tốt nhất.
Hotline tư vấn:
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng