Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm nước đẩy cao 375W Navy QB60 ( 40m )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY pumps |
| Model | QB60 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 375W 0.5Hp |
| Lưu lượng | 30 lít / phút |
| Đẩy cao | 40m |
| Ống hút/ ra | 34 / 34 mm |
| Hút sâu | 9m |
| Chất liệu cánh/ cốt | Đồng , cốt inox 304 |
| Loại bơm | chuyên đẩy cao |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 5 |
Máy bơm nước đẩy cao Navy QB60 là dòng sản phẩm cao cấp đến từ NAVY Pumps, được thiết kế đặc biệt để đáp ứng nhu cầu bơm nước lên các tầng cao của nhà ở, cao ốc và công trình lớn. Với khả năng hoạt động mạnh mẽ và độ bền vượt trội, đây là thiết bị không thể thiếu cho các hệ thống cấp nước đòi hỏi hiệu suất cao.
www.duc7hienstore.com – Địa chỉ uy tín cung cấp các loại máy bơm nước chính hãng NAVY Pumps với giá cả cạnh tranh nhất!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng