Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm nước đẩy cao 0.75kW Navy 750TBG (Gold)
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY Gold Series |
| Model | 750TBG |
| Điện Áp | 1 Pha 220V - 50Hz |
| Động Cơ | 100% Dây Đồng |
| Thân Máy | Thân Nhôm |
| Công Suất | 1.0Hp - 0.75kW |
| Lưu Lượng | 267 Lít / Phút |
| Đẩy Cao / Cột Áp | 22 m |
| Hút Sâu | 9 m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 42 / 34mm |
| Cánh Bơm | Đồng, cốt inox 304 |
| Loại Bơm | Đẩy Cao & Xa |
| Quy cách đóng gói | thùng gỗ |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 18 kg |
Máy bơm nước Navy 750TBG (Gold) thuộc dòng sản phẩm cao cấp NAVY Gold Series mang đến hiệu suất vượt trội, độ bền cao và ứng dụng đa dạng. Với công suất 0.75kW, khả năng đẩy cao 33m và lưu lượng nước 267 lít/phút, sản phẩm đáp ứng tối ưu các nhu cầu bơm nước từ giếng, tòa nhà cao tầng, tưới tiêu, đến các công trình công nghiệp.
#MáyBơmNướcĐẩyCao #MáyBơmNướcCôngSuấtLớn #Navy750TBG #NAVYGoldSeries #MáyBơmNướcTướiTiêu #MáyBơmHútGiếng #ĐẩyCaoVàXa #MáyBơmCôngNghiệp #ĐứcHiềnStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng