Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chìm nhựa 800W NAVY PS800NT
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | PS800NT |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Công suất | 800W |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Lưu lượng | 225 lít / phút |
| Đẩy cao | 8m |
| Cánh & cốt | cánh PRO cốt INOX 304 |
| Ống xả | (Φ) 42/34/21mm |
| Mực hút thấp nhất | 45mm |
| Loại máy | chuyên bơm nước thải |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 6 kg |
Máy Bơm Chìm Nhựa Công Suất Lớn 800W NAVY PS800NT
- Hiệu Suất Cao, Độ Bền Tối Ưu Cho Công Trình Chuyên Dụng
Máy bơm chìm nhựa NAVY PS800NT với công suất 800W là thiết bị lý tưởng cho các nhu cầu bơm nước thải, cấp thoát nước trong công trình xây dựng, hút hố ga, chống ngập lụt... Sản phẩm sử dụng động cơ dây đồng 100%, cánh bơm PRO cùng cốt inox 304, đảm bảo hiệu suất mạnh mẽ và độ bền lâu dài.
Thông Số Kỹ Thuật Máy Bơm NAVY PS800NT
Ứng Dụng Máy Bơm Chìm Nhựa 800W NAVY PS800NT
Máy bơm chìm NAVY PS800NT chuyên dụng cho các công việc bơm nước thải trong các công trình lớn, xử lý nước ngập, hút hố ga, và nhiều ứng dụng cấp thoát nước khác. Sản phẩm mang đến hiệu suất tối ưu, phù hợp với nhu cầu sử dụng thường xuyên, khắt khe.
Hướng Dẫn Sử Dụng và Bảo Quản Máy Bơm NAVY PS800NT
Lý Do Nên Chọn Máy Bơm Chìm Nhựa 800W NAVY PS800NT
Hiệu Suất Vượt Trội: Máy bơm NAVY PS800NT được thiết kế hiện đại, đảm bảo khả năng bơm mạnh mẽ, cung cấp nước nhanh chóng từ nguồn đến nơi sử dụng.
Độ Bền Cao, Tuổi Thọ Dài: Được chế tạo từ các vật liệu chất lượng, máy bơm chịu áp lực và điều kiện môi trường khắc nghiệt, đảm bảo vận hành ổn định và ít xảy ra hỏng hóc.
Tiết Kiệm Năng Lượng: Máy bơm chìm nhựa NAVY không chỉ có hiệu suất cao mà còn tiết kiệm điện năng, giúp bạn giảm chi phí vận hành và bảo vệ môi trường.
Liên Hệ Mua Hàng Chính Hãng
Website: www.duc7hienstore.com cung cấp máy bơm chìm NAVY PS800NT chính hãng với giá thành cạnh tranh. Hỗ trợ bảo hành, bảo trì và sửa chữa tại Tân Bình, TP.HCM.
📞 Hotline Tư Vấn: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 Mr. Đức
#MáyBơmChìm #NAVY_PS800NT #MáyBơmNướcThải #BơmThoátNước #ĐộngCơDâyĐồng #BơmChìmNhựa #ĐẩyCao8m #HiệuSuấtCao #BềnBỉ #duc7hienstore #BơmNướcCôngSuấtLớn #BơmCôngNghiệp #BơmNướcChuyênDụng
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng