Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Combo máy khoan Pin 160Nm ACC AC13-C2PRO
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Dongcheng
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | ACC by Dongcheng |
| Model | AC13-C2PRO |
| Điện áp | 21V chân pin thông dụng M21 |
| Động cơ | Brushless không chổi than |
| Momen xoắn | 160Nm |
| Chức năng | Antikickback |
| Tốc độ không tải | 0-600/2200 vòng / phút |
| Tốc độ va đập | 0-9000/33000 lần / phút |
| Cài đặt lực vặn | 20 +1 +1 |
| Đầu kẹp | 13mm |
| Khả năng khoan |
Tường gạch 13mm Thép 13mm Gỗ 36mm |
| Combo | Thân máy + 2 pin 10cell 4.0Ah + Sạc 2.5Aj + Hộp nhựa |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 1.66 kg |
Combo máy khoan pin ACC AC13-C2PRO từ thương hiệu Dongcheng là thiết bị không thể thiếu cho các thợ sửa chữa, xây dựng, và xưởng sản xuất. Với mô-men xoắn mạnh mẽ 160Nm và động cơ không chổi than bền bỉ, sản phẩm đảm bảo hiệu suất tối ưu khi khoan rút lõi bê tông, khoan sắt dày, và khoét gỗ. Đây là giải pháp lý tưởng cho thợ máy lạnh, thợ điện nước, xây dựng và cơ khí, mang lại tính ổn định, linh hoạt với giá thành cạnh tranh.
Hiệu suất mạnh mẽ:
Với mô-men xoắn 160Nm, máy khoan dễ dàng thực hiện các công việc đòi hỏi độ chính xác và sức mạnh cao, từ khoan rút lõi bê tông đến khoan sắt và khoét gỗ.
Động cơ Brushless tiên tiến:
Công nghệ không chổi than giúp giảm ma sát, tăng tuổi thọ máy, và đảm bảo hoạt động ổn định trong thời gian dài.
Đầu kẹp đa năng 13mm:
Tương thích với nhiều loại mũi khoan, đáp ứng mọi nhu cầu từ khoan gỗ lớn đến khoan tường gạch và kim loại.
Pin dung lượng cao:
Đi kèm 2 pin 10 cell dung lượng 4.0Ah, sạc nhanh 2.5A, cho phép sử dụng liên tục mà không bị gián đoạn.
Thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi:
Máy có trọng lượng nhẹ và dễ thao tác, phù hợp cho cả các vị trí làm việc khó khăn.
Cài đặt linh hoạt:
20 cấp lực vặn và 3 chế độ khoan (khoan thường, khoan búa, và vặn vít) đáp ứng đa dạng nhu cầu công việc.
Hãy liên hệ ngay với Duc7HienStore – Địa chỉ uy tín cung cấp các dòng máy khoan pin chính hãng từ Dongcheng:
Duc7HienStore chuyên phân phối sỉ và lẻ các dòng máy khoan pin, dụng cụ dùng pin Dongcheng chính hãng với giá tốt nhất tại TP.HCM.
#MáyKhoanPin #Dongcheng #ACCAC13C2PRO #MáyKhoanĐaNăng #DụngCụPinDongcheng #Duc7HienStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng