Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Combo Máy cưa lọng Pin 21V Dekton M21-CS120BL + pin và sạc
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
Thân máy cưa sọc pin M21- CS120BL
| Thương Hiệu | DEKTON |
| Model | M21-CS120BL |
| Điện Áp | 21V Chân Pin Thông Dụng M21 |
| Động Cơ | Brushless không chổi than |
| Tốc Độ Không Tải | 300- 3500 Vòng / Phút |
| Chỉnh Tốc | 6 Cấp |
| Cắt Tối Đa Trên Gỗ | 120mm |
| Cắt Nghiêng 45 độ | Có |
| Đèn LED | Có |
| Đá Lưỡi 3 Cấp | Có |
| Phụ Kiện | Cỡ , ống Hút Bụi.... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng |
Pin 4.0Ah Dekton M21-B4015PLUS dòng xả cao 75A
| Thương Hiệu | DEKTON |
| Model | M21-B4015PLUS |
| Điện Áp | 21V chân Pin Thông Dụng M21 |
| Loại Pin | Litinium ION |
| Dung Lượng | 10Cell 4.0Ah |
| Dòng xả cao | 75A |
| Vật Liệu Vỏ | Nhựa Chống Cháy |
| Đèn Báo Dung Lượng Pin | Có |
| Khả năng nhận sạc tối đa | 6,5A |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 800gr |
Đế sạc Pin 21V 2.5Ah Dekton M21-S25A ( mẫu mới )
| Thương hiệu | DEKTON |
| Model | M21-S25A |
| Điện áp đầu vào | 220V / 50Hz |
| Điện áp đầu ra | 18- 21V chân pin thông dụng M21 |
| Công Suất | 2.5Ah |
| Chất liệu vỏ | Chống cháy |
| Chuông báo | Có |
| Đèn Cảnh Báo | Có |
| Dòng Sạc | sạc nhanh 2.5Ah |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng Lượng | 0.5 x 20 x15 x8 |
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng