Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Bơm chìm nước sạch đẩy cao 21m Navy NV7-18-0.75
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | NV7-18-0.75 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 0.75Kw ~ 1.0Hp |
| Lưu lượng | 333 Lít / Phút |
| Đẩy cao | 21 m |
| Ống xả | (Φ) 49mm |
| Cánh bơm | PRO , cốt Inox 304 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 12 kg |
🛠 Máy bơm chìm nước sạch đẩy cao 21m Navy NV7-18-0.75
- Sản Phẩm Hiệu Suất Cao và Bền Bỉ cho công việc cấp thoát nước : là lựa chọn lý tưởng cho nhiều nhu cầu như cấp thoát nước, xây dựng, dân dụng, chống ngập, và tưới tiêu. Với lưu lượng bơm mạnh mẽ 333 lít mỗi phút và khả năng đẩy cao lên đến 12 mét, máy đảm bảo cung cấp lượng nước ổn định và liên tục cho các công trình lớn nhỏ.

_Máy bơm chìm Navy NV7-18-0.75 có thể sử dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau:
_Sản phẩm chính hãng hiện có sẵn tại www.duc7hienstore.com với giá cả cạnh tranh tại TP. Hồ Chí Minh. Đội ngũ tại cửa hàng chúng tôi cũng hỗ trợ bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa máy bơm chìm tại quận Tân Bình.
Hotline Tư Vấn: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr. Đức).
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng